Mafi kyawun injin yankan lantarki don Cricut da Silhouette a cikin 2021

 

Wirecutter yana goyan bayan masu karatu.Lokacin da kuke siya ta hanyar haɗin yanar gizon mu, ƙila mu sami kwamitocin haɗin gwiwa.Ƙari koyi.
Bayan kukan daga al'umma, Cricut ya sanar da cewa ba zai ƙara haɓaka canje-canje ga sabis ɗin biyan kuɗin sa ba.
A ranar 16 ga Maris, Cricut ya buga wani shafi na yanar gizo yana bayyana cewa nan ba da jimawa ba zai iyakance masu amfani da ke amfani da aikace-aikacen sararin Tsara kyauta zuwa 20 uploads a kowane wata kuma suna buƙatar biyan kuɗi don lodawa marasa iyaka.Crickart ya watsar da canjin ƙasa da mako guda bayan sanar da canjin. Masu amfani da sararin ƙira kyauta har yanzu suna iya loda ƙira marasa iyaka ba tare da biyan kuɗi ba.
Injin yankan lantarki na iya zana hotuna tare da vinyl, cardtock, da takarda canja wurin guga-wasu na iya yanke fata da itace.Su ne kayan aiki mai ƙarfi ga duk masu sana'a, ko kuna DIY komai ko kawai kuna son yin wasu lambobi.Tun daga 2017, mu Koyaushe suna ba da shawarar Cricut Explore Air 2 saboda yana da yawa kuma yana da arha fiye da sauran na'urori masu yankan. Software na injin yana da sauƙin koya, ruwan wukake daidai ne, kuma ɗakin karatu na hoto na Cricut yana da girma.
Na'urar tana ba da software mafi sauƙi da sauƙi don koyo, yankan santsi, babban hoto da ɗakin karatu na aiki, da goyon bayan al'umma mai ƙarfi. Yana da tsada, amma ya dace sosai ga masu farawa.
Godiya ga software na abokantaka mai amfani, mun sami na'urar Cricut ta zama mafi mahimmanci ga masu farawa. Kamfanin yana ba da hotuna da aka zaɓa da abubuwan da aka shirya (kamar katunan gaisuwa), kuma yana ba da goyon bayan abokin ciniki mafi kyau fiye da masu fafatawa idan kun shiga cikin matsala. .Ko da yake Cricut Explore Air 2 ba shine sabon ko na'ura mafi sauri da muka gwada ba, yana ɗaya daga cikin na'urori masu natsuwa.Cricut kuma yana ba da babban ɗaure, tare da rangwame don kayan haɗi waɗanda kuke buƙatar siya daban (kamar ƙarin ruwan wukake da kayan yankan katako. .Idan kuna son haɓakawa zuwa sabon na'ura, Explore Air 2 yana da ɗayan ƙimar sake siyarwa mafi girma.
Gudun yankan Maker yana da sauri fiye da kowace na'ura da muka gwada, kuma tana iya yanke yadudduka da kayan kauri ba tare da wahala ba.Yana da software mai sabuntawa, don haka yakamata ya ci gaba da zamani na tsawon lokaci.
Ga masu farawa, Cricut Maker yana da sauƙin koyo kamar Cricut Explore Air 2. Hakanan shine na'ura mafi sauri kuma mafi shuru da muka gwada, kuma ɗaya daga cikin injina kawai da ke iya yanke masana'anta ba tare da buƙatar haƙarƙari ba (kamar haɗin gwiwa).Cricut's Laburaren ƙira ya ƙunshi dubban hotuna da abubuwa, tun daga ƙananan ƙirar ɗinki zuwa aikin takarda, kuma software ɗin injin ɗin yana da sabuntawa, don haka Maker na iya ɗaukar tsayi fiye da samfuran masu fafatawa.Tun da muka fara gwada shi a cikin 2017, farashinsa ya ragu, amma tun daga lokacin. Har yanzu ya fi $100 tsada fiye da Explore Air 2 kamar yadda aka buga wannan labarin, muna ba da shawarar cewa ku sayi Maker ne kawai lokacin da kuke ɗinka ƙanana da yawa kuma kuna son amfani da shi kayan aiki masu nauyi, ko buƙatar ƙarin sauri da sauri. shiru.
Na'urar tana ba da software mafi sauƙi da sauƙi don koyo, yankan santsi, babban hoto da ɗakin karatu na aiki, da goyon bayan al'umma mai ƙarfi. Yana da tsada, amma ya dace sosai ga masu farawa.
Gudun yankan Maker yana da sauri fiye da kowace na'ura da muka gwada, kuma tana iya yanke yadudduka da kayan kauri ba tare da wahala ba.Yana da software mai sabuntawa, don haka yakamata ya ci gaba da zamani na tsawon lokaci.
A matsayina na babban marubucin ma’aikata a Wirecutter, na fi ba da rahoto kan kayan kwanciya da kayan masarufi, amma na kasance ina yin sana’a na shekaru da yawa kuma na mallaki kuma na yi amfani da nau’ikan injunan silhouette da cricut iri-iri.Lokacin da nake ƙwararren laburare na makarantar firamare, na yi amfani da su. don yin yankan allo, alamu, kayan ado na biki, ɗakunan littattafai, alamomi, da kayan kwalliyar vinyl don ƙawata farar allo na. .Na yi bitar masu yankan shekara bakwai;hudu na ƙarshe an yi amfani da su don Wirecutter kuma an yi amfani da su a baya don blog ɗin GeekMom.
A cikin wannan jagorar, na yi hira da Melissa Viscount, wanda ke gudanar da shafin yanar gizon zane;Lia Griffith, mai zanen da ke amfani da cricuts don ƙirƙirar ayyuka da yawa akan gidan yanar gizonta;da Ruth Suehle (Na san ta ta hanyar GeekMom), mai sana'a kuma mai taka rawa sosai, ta yi amfani da injin yankanta don ayyuka daban-daban, ciki har da kayan ado da kayan ado na jam'iyya. Yawancin ƙwararrun masu sana'a da malamai masu amfani da wuka sun fi son Cricut ko Silhouette, don haka mun tuntube mu. Stahls ', kamfani ne da ke siyar da kayan aikin ƙwararrun kamfanoni na kayan ado, don samun wasu bayanai marasa son rai game da yadda waɗannan injina ke aiki.Jenna Sackett, ƙwararriyar abubuwan ilimi a gidan yanar gizon Stahls TV, ta bayyana mana bambanci tsakanin mai yankan kasuwanci da na sirri. cutter.Dukan ƙwararrunmu sun ba mu jerin fasali da ka'idoji don neman lokacin gwaji da na'urori masu ba da shawara.
Masu yankan lantarki kayan aiki ne masu ƙarfi ga masu sha'awar sha'awa, malamai, masana'antun da ke siyar da ayyuka a kasuwanni irin su Etsy, ko duk wanda yake son yanke sifofi na lokaci-lokaci (ko da yake idan kun yi amfani da shi sau ɗaya kawai, jin daɗi ne mai tsada) jira minti ɗaya) . yi amfani da waɗannan injina don yin abubuwa kamar su sitika, vinyl decals, katunan al'ada da kayan adon biki.Suna amfani da software da ke ba ka damar ƙirƙira, loda, ko siyan ƙirar da aka riga aka yi waɗanda kake son yankewa, da yanke ƙira daga nau'ikan ƙira. kayan aiki.Yawanci, idan kuna amfani da alkalami maimakon ruwan wukake, za su kuma iya zana.Yawon shakatawa mai sauri na Instagram hashtags yana nuna ayyuka daban-daban da mutane ke yin amfani da waɗannan injina.
Ka tuna cewa waɗannan injunan suna da tsarin ilmantarwa, musamman software.Melissa Viscount daga shafin yanar gizon Silhouette School ya gaya mana cewa ta ji daga masu farawa da yawa cewa suna tsoratar da na'urorin su da kuma hadaddun ayyukan da suka gani a kan layi kuma ba su yi amfani da shi ba daga cikin box.Ruth Suehle ta gaya mana irin wannan yanayin: “Bayan ɗan lokaci na saya.Ina da wani abokina da ya sayi daya ya ajiye a kan shiryayyarsa.”Idan kun gamsu da koyaswar kan layi da litattafai, ko kuma idan kuna da wanda zai iya koya muku Abokai, wannan zai taimaka. Hakanan yana taimakawa wajen koyon abubuwan yau da kullun daga ayyuka masu sauƙi irin su vinyl decals masu sauƙi.
Haɗa shekarun da na yi na yin amfani da, gwadawa da nazarin waɗannan injina tare da shawarar masana da na yi hira da su, na fito da madaidaitan jerin na'urori masu zuwa:
A cikin gwajin farko na 2017 na, na yi amfani da lokaci mai yawa ta amfani da Silhouette Studio da Cricut Design software akan HP Specter da MacBook Pro da ke gudana Windows 10-kimanin sa'o'i 12 gaba ɗaya. Kafin in fara yanke wani abu, Ina amfani da waɗannan shirye-shiryen biyu don ƙoƙarin ƙirƙirar. zane-zane na asali, duba ayyukan su da tarin hotuna, da kuma tambayi kamfanin kai tsaye game da wasu siffofi.Na duba koyawa kan layi da sassan taimako na Cricut da Silhouette don koyon wasu sababbin fasaha, kuma na lura da wace software ta fi dacewa da hankali, kuma a fili kayan aiki masu alama. zai iya taimaka mini in fara.
Na kuma ƙididdige lokacin da ake buƙata don saita na'ura (duka huɗun ba su wuce minti 10 ba), da kuma yadda sauƙin fara aikin.Na kimanta saurin yankewa da matakin ƙarar na'urar.Na canza ruwa, na yi amfani da alƙalami, da kuma kula da sakamakon yankan na'ura da daidaiton su wajen tsinkaya daidai zurfin yankan ruwa.Na yi cikakken aikin tare da vinyl, cardtock, da lambobi don fahimtar yadda tsari da inganci suke zuwa ga gama aikin fasaha.Na kuma gwada yankan yadudduka, amma wasu injina suna buƙatar ƙarin kayan aiki da kayayyaki don yin haka.Mun auna wannan gwajin da sauƙi saboda mun yi imanin cewa yankan yadudduka ba shine babban dalilin da yawancin mutane ke siyan injuna ba.
Don sabuntawa na 2019 da 2020, na gwada wasu injuna guda uku daga Cricut, Silhouette da Brother. Ya ɗauki ɗan lokaci kafin in saba da sabunta software na Cricut da Silhouette, da kuma koyon software ɗin Brother, wanda yake sabo ne a gare ni.( Ya ɗauki kimanin sa'o'i biyar na lokacin gwaji.) Na yi mafi yawan sauran gwaje-gwaje iri ɗaya kamar na 2017 akan sauran na'urori uku: tsawon lokacin da ake ɗauka don saita lokaci;maye gurbin ruwa da alkalami;daga vinyl, cardtock, da Yanke abubuwa akan takarda mai ɗaure kai;da kimanta hoton kowane iri da ɗakin karatu na abu. Waɗannan gwaje-gwajen sun ɗauki ƙarin sa'o'i takwas.
A cikin sabuntawa a farkon 2021, na gwada sabbin injunan silhouette guda biyu, da aka sake gwadawa Cricut Explore Air 2 da Cricut Maker, na rubuta sabbin bayanan kula da yin sabbin kwatancen ayyukansu. Ina kuma amfani da software daga kamfanonin biyu don gwada sabuntawa da kimanta canje-canje ga hoton su. dakunan karatu.Waɗannan gwaje-gwajen sun ɗauki jimillar sa'o'i 12.
Na'urar tana ba da software mafi sauƙi da sauƙi don koyo, yankan santsi, babban hoto da ɗakin karatu na aiki, da goyon bayan al'umma mai ƙarfi. Yana da tsada, amma ya dace sosai ga masu farawa.
Tun lokacin da aka saki Cricut Explore Air 2 a ƙarshen 2016, sababbi da ƙarin masu yankan haske sun bayyana, amma har yanzu shine zaɓinmu na farko don masu farawa.Cricut's software-friendly-friendly software ba shi da misaltuwa, sakamakon yankan ruwan yana da tsabta fiye da kowane abu da muke yi. sun gwada daga Silhouette ko Brother, kuma ɗakin karatu na hotuna da abubuwa yana da yawa (mai sauƙi don bi fiye da ka'idodin lasisi na Silhouette) .Wannan na'ura kuma yana ba da mafi kyawun kayan aiki da kayan aiki daban-daban don sayarwa. Mun gano cewa sabis na abokin ciniki ya fi sauri fiye da Amsar silhouette, da sake dubawa na mai shi sun fi kyau. Idan kun yanke shawarar haɓakawa a nan gaba, Explore Air 2 shima yana da ƙimar sake siyarwa mai kyau.
Software ɗin zai yi ko karya ƙwarewar mafari.A cikin gwaje-gwajenmu, Cricut shine mafi nisa mafi fahimta. Space Design yana da kyakkyawar ƙirar mai amfani, tare da babban filin aiki na allo da alamomi masu kyau, wanda ya fi sauƙi don kewaya fiye da Silhouette Studio da CanvasWorkspace na Brother. aiwatarwa ko fara sabon aikin, kuma tare da dannawa ɗaya, zaku iya zaɓar aikin da za a yanke daga kantin sayar da Cricut-a cikin gwajin mu, software na Silhouette ya ɗauki ƙarin matakai don ƙirƙirar aikin. nuna duk kalar alƙalami na Cricut ta yadda za ku iya fahimtar kammala aikin- software na Silhouette yana amfani da palette mai launi na gama gari wanda bai dace da kalar alƙalamin ku ba.Ko da ba ku taɓa wannan na'ura ba a da, kuna iya fara yanke abubuwan da aka shirya a cikin 'yan mintoci kaɗan.
A farkon 2020, an kawar da sigar yanar gizo ta Cricut's Design Space software kuma an maye gurbinta da nau'in tebur, don haka yanzu ana iya amfani da ita ta layi kamar Silhouette Studio. Waɗannan injinan ana haɗa su da kwamfuta ta Bluetooth ko USB, ko amfani da Cricut Zane Space app (iOS da Android) akan na'urar hannu.
Dukkan hotuna da ayyukan sama da 100,000 da Cricut ya bayar sun keɓanta, gami da hotuna masu lasisi daban-daban daga samfuran samfuran kamar Sanrio, Marvel, Star Wars, da Disney.Brother kuma ya ba da lasisin hotunan gimbiya Disney da Mickey Mouse, amma ba komai ba. A lokaci guda, ɗakin karatu na Silhouette ya fi girma fiye da ɗakin karatu na Cricut ko Brother's, amma yawancin hotuna sun fito ne daga masu zane-zane masu zaman kansu.Kowane mai zane yana da ka'idojin lasisi na kansa, kuma waɗannan hotuna ba na musamman ba ne ga Silhouette-zaku iya siyan yawancin su don amfani da su akan kowane. injin yankan da kuke so.Explore Air 2 yana zuwa da hotuna kusan 100 kyauta, biyan kuɗi zuwa Cricut Access yana kusan $10 a wata, kuma kuna iya amfani da kusan komai a cikin kundin kamfani (wasu fonts da hotuna suna buƙatar ƙarin kuɗi). Hotunan da aka ƙera na cikin gida don dalilai na kasuwanci a cikin iyakokin manufofin mala'ikan kamfani (mai kama da lasisin Creative Commons, amma tare da wasu ƙarin hani).
Ko da ba ka taɓa yin hulɗa da Cricut Explore Air 2 ba, za ka iya fara yanke ayyukan da aka yi a cikin minti kaɗan.
A cikin gwaje-gwajenmu, saitunan ruwa na Explore Air 2 sun fi daidai fiye da na Silhouette Portrait 3 da Silhouette Cameo 4. Gabaɗaya, muna tsammanin ruwan wukake ya fi kyau.Ya yi tsaftataccen yanke akan kati (na'urar silhouette ta mamaye takarda a bit) da kuma yanke vinyl sauƙi.The ruwan wukake na Explore Air 2 fama da masana'anta da ji;Cricut Maker yana rike da yadudduka mafi kyau. Yankin amfanin gona na Cricut Explore Air 2 daidai yake da na Cricut Maker da Silhouette Cameo 3. Ya dace da matattarar 12 x 12 inci da inci 12 x 24.Waɗannan masu girma dabam suna ba ku damar yin cikakkun kayan kwalliyar ƙarfe don T-shirts, kayan kwalliyar vinyl don bango (a cikin kewayon da ya dace), da abubuwa na 3D kamar akwatunan abun ciye-ciye.Yara suna wasa da abin rufe fuska.
Daga cikin dukkan injunan da muka gwada, Explore Air 2 yana da mafi kyawun nau'in da ake samuwa. Cutter bundles yawanci suna da kyau ga kudi - farashin su yawanci ya fi ƙasa da farashin siyan duk ƙarin kayan haɗi ko kayan daban-amma ƙarin ayyuka na Silhouette sun fi iyaka. , kuma Ɗan'uwa ba ya samar da bundles.Cricut's Explore Air 2 saitin, za ka iya samun a kan gidan yanar gizon kamfanin (a halin yanzu ana sayar da su, amma muna duba tare da Cricut ko za a sake dawo da su) da zaɓuɓɓuka akan Amazon, ciki har da kayan aiki, ƙarin yankewa. tabarma, da masu yankan takarda , Ƙarin ruwan wukake, nau'ikan ruwan wukake, da kayan aikin shigarwa, gami da vinyl da cardtock.
Mun kuma fi son sabis na abokin ciniki na cricut maimakon silhouette. Kuna iya tuntuɓar Cricut ta waya yayin lokutan aiki a ranakun mako.Tattaunawar kan layi na kamfanin yana samuwa 24/7. Silhouette yana ba da imel ko sabis na hira ta kan layi daga Litinin zuwa Juma'a, amma a lokacin lokutan aiki.
Na sayi injunan silhouette da Cricut kaina na tsawon shekaru da yawa, kuma lokacin da sabbin samfura suka bayyana, yana da sauƙi a sake siyar da su akan eBay. An kiyaye ƙimar su da kyau, kuma yana da kyau koyaushe samun kuɗi kaɗan don siyan sabon injin. lokacin rubuce-rubuce, Cricut Explore Air 2 yawanci ana siyarwa akan $150 akan eBay.
Explore Air 2 ba shine mafi sauri yankan na'ura da muka gwada ba, amma tun da ya yanke tsabta, ba mu damu da yin haƙuri ba.Bluetooth kuma yayi aiki mara kyau, tare da iyakacin iyaka na ƙafafu kaɗan kawai, amma mun gano cewa babu ɗayan yankan. injinan da muka gwada sun aiwatar da fasahar yadda ya kamata.
Idan kuna son tsara hoton ku don amfani da na'ura mai yankan, muna ba da shawarar ku yi amfani da shirin zane daban, kamar Adobe Illustrator, kodayake kuna buƙatar aiki ko horo don cin gajiyar irin wannan ci-gaba software. Sai dai idan kuna amfani da asali. Siffai irin su da'irori da murabba'ai, software na Cricut ba a ƙera shi don ƙirƙirar hotunan ku ba. Idan kun sami damar yin wani abu da kuke so, zaku iya ajiye shi a cikin tsarin mallakar kamfani kawai - ba za ku iya ƙirƙirar fayil ɗin SVG ba kuma kuyi amfani da shi. akan wasu injina (ko sayar da shi) Canja zuwa Mai zane, ko ma sigar kasuwanci ta Sketch Studio (kimanin $100), wanda ke ba ku damar adanawa a tsarin SVG don amfani akan kowace na'ura.
Gudun yankan Maker yana da sauri fiye da kowace na'ura da muka gwada, kuma tana iya yanke yadudduka da kayan kauri ba tare da wahala ba.Yana da software mai sabuntawa, don haka yakamata ya ci gaba da zamani na tsawon lokaci.
Cricut Maker na'ura ce mai tsada, amma aikinta yana da kyau sosai.Idan saurin yana da mahimmanci a gare ku, ko kuma idan kuna son yanke abubuwa masu rikitarwa da yawa, yana da daraja siye. Yana ɗaya daga cikin injina mafi sauri da muka gwada, kuma yana iya yanke ƙarin kayan-ciki har da masana'anta da balsa-fiye da Explore Air 2. Yana amfani da software iri ɗaya na Cricut Design software kamar Explore Air 2 kuma yana iya karɓar sabuntawar firmware, don haka muna tsammanin yana da tsawon rayuwa fiye da kowane samfurin da muka gwada. .Har ila yau, shine kayan aiki mafi natsuwa da muka gwada.
A cikin gwajin sitika ɗin mu, Maker ya yi sauri sau biyu kamar Explore Air 2 kuma an kammala shi cikin ƙasa da mintuna 10, yayin da Cricut Explore Air 2 ya kasance mintuna 23. A cikin gwajin rikodin vinyl ɗin mu, ya kasance 13 seconds a hankali fiye da Silhouette Cameo 4, amma yankewa. ya kasance mafi daidai-ya ɗauki ƴan ƙoƙari don samun Cameo 4 don yanke vinyl ba tare da yanke takardar goyan baya ba.Cricut Maker yana ba ku damar zaɓar daga saitunan kayan aiki daban-daban a cikin software don ya iya auna zurfin yankan daidai.Silhouette Cameo 4 zai iya yin haka, amma daidaito yana ƙasa (yayin da Binciken Air 2 kawai yana ba ku damar zaɓar kayan aiki daga bugun kira akan na'ura, don haka waɗannan zaɓuɓɓukan sun fi iyakance).
Maƙerin shine na'ura mai yankewa na farko wanda zai iya yanke masana'anta cikin sauƙi, tare da igiya mai juyawa ta musamman;Silhouette Cameo 4 kuma zai iya yanke masana'anta, amma ruwa yana da ƙari kuma ba mai arha ba-kimanin $ 35 a lokacin rubuce-rubuce. Ƙaƙƙarfan katako da yanke da aka yi amfani da shi don masana'anta da aka yanke tare da cikakkiyar ma'auni, mafi kyau fiye da na yanke da hannu, ba tare da ƙara stabilizers ba, Irin su dubawa tare da masana'anta.Brother ScanNCut DX SDX125E daidai daidai ne, amma Cricut Store yana ba da ƙarin hanyoyin aikin. Duk da haka, abubuwan da ke samuwa don waɗannan inji suna da ƙananan ƙananan (muna magana game da dolls, jaka da ƙugiya). yana ba da ruwa wanda ba mu gwada ba tukuna, wanda zai iya yanke itacen sirara ciki har da balsa. Akwai daure da yawa da za a zaɓa daga ciki, kuma ƙimar sake siyarwar na'urar tana da girma-a lokacin rubutawa, mai yin na biyu akan eBay yana siyarwa. don $250 zuwa $300.
Hanya mafi kyau don kiyaye injin yana gudana cikin sauƙi shine kashe shi lokacin da ba a amfani da shi.Wannan zai hana ƙura shiga wurin yankan. Kafin fara aiki, da fatan za a yi amfani da busasshiyar kyalle mai tsafta don goge duk ƙura ko tarkacen takarda a kan ruwa da yanki, amma jigon shi ne cewa dole ne ku cire na'urar.Cricut ya ba da shawarar yin amfani da mai tsabtace gilashi. a waje na na'ura, amma kada ku yi amfani da kowane mai tsabta wanda ke dauke da acetone. Silhouette ba ya samar da shawarwarin tsaftacewa, amma ya kamata ku iya bin shawarwarin samfurin silhouette.
Silhouette ya kiyasta cewa za a iya amfani da ruwan wuka na kimanin watanni 6, dangane da abin da kake son yanke (Cricut ba ya kiyasta iyakar lokacin ruwan sa), tsaftace ruwan zai taimake ka ka yi amfani da mafi yawan rayuwar sabis. Idan ba a yanke shi daidai ba, Silhouette yana da umarnin buɗe gidan ruwa don tsaftace shi. Idan injin ya fara yin sautin shafa, Cricut kuma yana da umarnin don shafa shi, wanda yakamata ya sake daidaita abubuwa. kunshin man shafawa da aka ba da shawarar.)
Matsalolin da aka yanke na duk inji suna sanye da fim ɗin filastik don rufe farfajiyar mannewa.Mana wa waɗannan don tsawaita rayuwar katako. Hakanan zaka iya tsawaita rayuwar tabarmar ta amfani da kayan aikin spatula (Cricut yana da ɗaya, kuma Silhouette). yana da ɗaya) don goge duk wani abu da ya rage akan tabarma bayan aikin. Da zarar mannewa ya ɓace, za ku maye gurbin tabarmar. An ce akwai wasu dabaru don sabunta tabarmar (bidiyo), amma ba mu taɓa gwadawa ba. shi.
Silhouette Cameo 4 shine mafi kyawun silhouette na'ura da muka gwada, amma har yanzu ya fi girma, da ƙarfi, kuma ba shi da inganci fiye da na'urar cricut da muke ba da shawarar. Don masu farawa, mafi kyawun silhouette Studio software na iya zama abin takaici, amma idan kuna so. ƙirƙira ƙirar ku (ko kuma idan kuna fara ƙaramin kasuwanci), kuna iya fifita sassauci da zaɓuɓɓukan ci gaba na Cameo 4. Sigar kasuwancin da aka biya na software yana ba ku damar adana aikinku a cikin ƙarin tsarin fayil, gami da SVG, don sake siyarwa. .Zaku iya haɗa na'urori da yawa tare don ƙirƙirar layin samarwa, wanda ba a samar da shi ta Cricuts.In 2020, Silhouette kuma ya ƙaddamar da Cameo Plus da Cameo Pro don samar da yanki mafi girma don manyan ayyuka.Idan kun kasance mai amfani da ci gaba, waɗannan su ne. duk zaɓuɓɓukan da za a yi la'akari da su, amma idan kun kasance mai sha'awar waɗannan injunan ko kuma cikakken baƙo, muna tsammanin Cricuts zai zama mafi ban sha'awa kuma ƙasa da takaici.
Mun sake duba Cricut Joy a cikin 2020. Ko da yake yana da ƙananan na'ura don ƙananan abubuwa kamar sitika da katunan, ba ma tsammanin darajarsa tana da girma. 5.5 inci kuma farashin kusan iri ɗaya ne. Muna tsammanin girman yanke na Hoton 2 ya fi dacewa fiye da Joy's-zaku iya yankewa da zana wasu canja wurin T-shirt, tambura da manyan riguna-kuma farashinsa yana da sauƙin sarrafawa fiye da Cricut Explore Air 2.Idan ba za ku iya ba, Joy na iya zama kyauta mai ban sha'awa don koyan abubuwan yau da kullun don tweens masu wayo ko matasa.
Brother ScanNCut DX SDX125E, wanda kuma muka gwada a cikin 2020, yana da ban takaici ga masu farawa. Ya fi tsada fiye da Cricut Maker, kuma ana sayar da shi ga magudanar ruwa da quilters saboda yana iya yanke yadudduka kuma ya kara yawan izinin sutura, kuma Maker yana yin haka. Amma tsarin na'ura da software na ƙirar kamfani sun fi rikitarwa kuma sun fi wuyar koyo fiye da na'urorin Cricut da Silhouette da muka gwada.ScanNCut ya zo da kusan 700 ginannun zane-fiye da hotuna 100 kyauta da Cricut ya samar a kan sabon na'ura. —amma sauran ɗakin ɗakin karatu na hoton Ɗan’uwa yana da iyaka, mai takaici, kuma ba shi da daɗi.Suna dogara da Katin jiki mai tsada tare da lambar kunnawa. La'akari da cewa duka Cricut da Silhouette suna ba da manyan ɗakunan karatu na dijital daga ciki waɗanda zaku iya siye kuma ku shiga cikin layi kai tsaye, wannan yana jin kamar tsohuwar hanyar samun fayilolin bidiyo. saba amfani da injin Brother da software ɗin sa, ko kuma idan kun ga yana da amfani don samun haɗin abun yanka/scanner (ba mu da ɗaya), ƙila za ku yi farin cikin ƙara ScanNCut zuwa kayan aikin ku na fasaha. don Linux da muka gwada. Muna tsammanin bai dace da yawancin mutane ba.
A cikin 2020, Silhouette ya maye gurbin Portrait 2 mai gudu na baya tare da Portrait 3, wanda ba shi da kyau.Ina tsammanin an lalace yayin sufuri.A cikin gwaji guda ɗaya, kushin yankan ba daidai ba ne kuma an fitar da shi daga bayan na'ura, amma ruwan ya ci gaba da ci gaba kuma ya yi ƙoƙarin yanke shi cikin injin kanta.Akwai ra'ayoyin gauraye don Hoto 3-wasu mutane sun yaba da shi, kuma wasu mutane suna da matsaloli iri ɗaya kamar ni-amma na sake nazarin sake dubawa na Portrait 2, na sami irin wannan gunaguni game da hayaniya da aikin rikice-rikice. A baya, muna iya yin sa'a don amfani da samfurin gwaji na tsohuwar sigar injin, wanda yayi kyau sosai (mun kuma ba da shawarar ainihin hoton) Amma Portrait 3 tabbas bai cancanci kuɗin ba, musamman saboda kawai yana yanke ƙananan abubuwa (yanke yanki yana da inci 8 x 12), kuma ba shi da rahusa da yawa. fiye da cikakken girman Explore Air 2.
Mun gwada kuma mun ba da shawarar Hoton Silhouette da Hoto 2 a cikin sigar da ta gabata na wannan jagorar, amma yanzu an dakatar da su duka.
Mun kuma yi bincike da kawar da Silhouette Cameo 3, Cricut Explore Air, Cricut Explore One, Sizzix Eclips2 da Pazzles Inspiration Vue inji.
Heidi, zaɓi mafi kyawun injin yankan fasahar lantarki-kwatanta silhouettes, cricut, da sauransu, wayo yau da kullun, Janairu 15, 2017
Marie Segares, Cricut Basics: Wanne na'ura zan saya?, Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa, Yuli 15, 2017
Tun da 2015, Jackie Reeve ya kasance babban marubucin ma'aikaci a Wirecutter, yana rufe kayan kwanciya, nama, da kayan gida. Kafin wannan, ta kasance ma'aikaciyar ɗakin karatu na makaranta kuma ta kasance tana yin kullun har tsawon shekaru 15. Tsarin kwalliyarta da sauran rubuce-rubucen rubuce-rubucen sun bayyana a ciki. wallafe-wallafe daban-daban.Tana kula da kulab ɗin littafin ma'aikatan Wirecutter kuma tana yin gado kowace safiya.
Mun buga lakabi da yawa kuma mun gwada manyan masana'antun alamar guda bakwai don nemo lakabin da ya fi dacewa don tsara ofishin ku, dafa abinci, majalisar watsa labarai, da sauransu.
Bayan gwada akwatunan biyan kuɗi na sana'a 14 tare da yara 9, muna ba da shawarar Koala Crate ga masu karatun sakandare da Kiwi Crate ga ɗaliban makarantar farko.


Lokacin aikawa: Janairu-04-2022